Philips Compatible 5 นำไปสู่ ECG Leadwire - M1625A
ความเข้ากันได้: Philips 43100A, 43110A, 43120A, 78352C, 78354A / C, 78354C, 78834A / B / C, 78834C, 862472, 862473, 862474, 862474 C3, 862475, 862478, 862479, 863064, 863065, 863066, 863068, Agilent, Agilent 50XM, C Series, C3, CX50, Envisor, HD15, HeartStart MRx, HeartStart XL, Heartstart, Heartstream, IE33, IntelliVue, IntelliVue MX800, M1001A, M1001B, M1002A, M1002B, M1165A, M1166A, M1167A, M1175A, M117712A, M1204A, M1204A, M1204A การขนส่ง, M1276A, M1280A, M1722A, M1722B, M1723A, M1723B, M2, M2475B, M2601A, M3, M3000A, M3001A, M3002A MMS X2, M3535A, M3536A, M3921A A1, M3923A A1, M3925A A3, M43927A A3, , M4735A, M8102A MP2, M8105A MP5, MP 20, MP 30, MP 50, MP 60, MP 70, Merlin, SureSigns VM6, SureSigns VM8, V24, V24E, V26, Viridia, iE33 xMatrix Ultrasound CX50, М3046А
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Western Union, Paypal
วิธีการจัดส่ง: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS ทางทะเล
ระยะเวลาดำเนินการ: 3-7 วันทำการ
MOQ: 50 ชิ้น
คำอธิบาย
Philips Compatible 5 นำไปสู่ ECG Leadwire - M1625A
เข้ากันได้:ฟิลิปส์ 43100A, 43110A, 43120A, 78352C, 78354A / C, 78354C, 78834A / B / C, 78834C, 862472, 862473, 862474, 862474 C3, {{ 13}}, 862478, 862479, 863064, 863065, 863066, 863068, Agilent, Agilent 50XM, C Series, C3, CX50, Envisor, HD15, HeartStart MRx, HeartStart XL, Heartstart, Heartstream, IE33, IntelliVue, IntelliVue MX800, M1001A, M1001B, M1002A, M1002B, M1165A, M1166A, M1167A, M1175A, M1177A, M1204A, M1205A, M1204A, M1205A M1276A, M1280A, M1722A, M1722B, M1723A, M1723B, M2, M2475B, M2601A, M3, M3000A, M3001A, M3002A MMS X2, M3535A, M3536A, M3921A A1, M3923A A1, M3925A A1, M3927A A3A, , M8102A MP2, M8105A MP5, MP 20, MP 30, MP 50, MP 60, MP 70, Merlin, SureSigns VM6, SureSigns VM8, V24, V24E, V26, Viridia, iE33 xMatrix Ultrasound CX50, М3046А
เงื่อนไขการชำระเงิน:T / T, Western Union, Paypal
วิธีการส่ง:DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS ทางทะเล
เวลานำ:3-7 วันทำการ
MOQ:50 ชิ้น
ข้อกำหนดทางเทคนิค:
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ECG Leadwires |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | อธิษฐานแพทย์ |
| หมายเลขรุ่น | ฟิลิปส์ |
| การรับรอง | CE / ISO |
| วัสดุสายเคเบิล | แจ็คเก็ต TPU |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล | 2.5mm |
| สีของสายเคเบิล | สีเทา |
| ขั้วต่อส่วนปลาย | แฝดพิน |
| ตัวเชื่อมต่อใกล้เคียง | Snap (รายบุคคล) |
| ความยาวสายเคเบิล | 0.9m |
| การบรรจุ | แพ็คส่วนบุคคล |
| การจำแนกประเภทตราสาร | คลาส II |
| คุณสมบัติ | จอภาพ EKG เครื่อง ECG |
| น้ำหนัก | 100g |
| การประกัน | 1 ปี |

ป้ายกำกับยอดนิยม: ฟิลิปส์เข้ากันได้ 5 นำ ecg leadwire - M1625a, ผู้ผลิต, ซัพพลายเออร์, โรงงาน, ราคาถูก, ซื้อ
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ









