
สายเคเบิล ECG ที่เข้ากันได้ Hellige IEC 5 Lead
หมายเลขรุ่นที่เข้ากันได้: Hellige, Servomed 4, Generation, SCP 851, SCP 852, SCP 844, SCS 804,, CardioServ, VICOM-sm
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, Paypal
วิธีการจัดส่ง: DHL, UPS, EMS, TNT, Fedex, โดยทางทะเล
นำเวลา: 1-7 วัน (ขึ้นอยู่กับปริมาณของคุณ)
ขั้นต่ำ: 30 ชิ้น
คำอธิบาย
HELLIGE สาย ECG แบบ 5 เส้นที่สามารถเข้ากันได้
หมายเลขรุ่นที่เข้ากันได้: Hellige, Servomed 4, Generation, SCP 851, SCP 852, SCP 844, SCS 804,, CardioServ, VICOM-sm
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, Paypal
วิธีการจัดส่ง: DHL, UPS, EMS, TNT, Fedex, โดยทางทะเล
นำเวลา: 1-7 วัน (ขึ้นอยู่กับปริมาณของคุณ)
ขั้นต่ำ: 30 ชิ้น
ข้อกำหนดทางเทคนิค:
| ชนิด | สาย ECG |
| สีของสายเคเบิล | สีเทา |
| สายเคเบิลวัสดุ | แจ็คเก็ต TPU |
| Trunk ความยาวสายเคเบิล | 2.7m |
| ความยาวสายเคเบิลตะกั่ว | 0.9m |
| อุปกรณ์เชื่อมต่อ | 10-Pin |
| มาตรฐาน | IEC |
| สายเคเบิลตะกั่ว | 5 โอกาสในการขาย |
| ปลายทางสิ้นสุดของผู้ป่วย | ตะครุบ |
| ขนาดผู้ป่วย | ผู้ใหญ่ / เด็ก |
| น้ำหนักสุทธิ | 300g |
| การประกัน | หนึ่งปี |

ป้ายกำกับยอดนิยม: สายเคเบิลคลื่นไฟฟ้าหัวใจเข้ากันได้ hellige iec 5 นำ, ผู้ผลิต, ซัพพลายเออร์, โรงงาน, ราคาถูก, ซื้อ
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ
-

Stable Quality Spacelabs สายเคเบิ้ล ECG 3 เส้น, IEC,...
-

คุณภาพคงที่ AIR SHIELDS สายเคเบิล ECel 5 เส้น, IEC /...
-

ดาต้าสโคป 3 Leaps ECG Cable Transducer Cable Snaps
-

สายแปลงคลื่นไฟฟ้าหัวใจ ECG ที่รองรับ Mindray 5 คลิปน...
-

Nihon Kohden ECG Transducer Cable 5 Leads Clips
-

สาย ECG ชีวการแพทย์ 10 Leads Snap

