
สาย ECG ของ Medtronic Physio-Control
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, Paypal
วิธีการจัดส่ง: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, โดยทางทะเล
นำเวลา: 1-7 วันทำการ
ขั้นต่ำ: 30 ชิ้น
คำอธิบาย
หากคุณกำลังมองหาสายคลื่นไฟฟ้าหัวใจที่ควบคุมด้วยระบบฟิสิกส์ของเมดโทรนิคยินดีที่จะติดต่อโรงงานของเรา ในฐานะหนึ่งในผู้ผลิตและซัพพลายเออร์ชั้นนำในประเทศจีนเราจะไม่เสนอราคาที่ถูกที่สุด แต่มีราคาที่แข่งขันและบริการที่เป็นเลิศ โปรดมั่นใจในการซื้อผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพของเรา
สาย ECG ของ Medtronic Physio-Control
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, Paypal
วิธีการจัดส่ง: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, โดยทางทะเล
นำเวลา: 1-7 วันทำการ
ขั้นต่ำ: 30 ชิ้น
ข้อกำหนดทางเทคนิค:
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สาย ECG |
| สีของสายเคเบิล | สีเทา |
| ความยาวสายเคเบิล | 3.6m |
| สายเคเบิลวัสดุ | แจ็คเก็ต TPU |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล | 4mm |
| เครื่องมือเชื่อมต่อ | ตัวเชื่อมต่อรอบ 12 พินคีย์ |
| ปลายผู้ป่วย | ตะครุบ |
| น้ำหนัก | 120g |
| การประกัน | 1 ปี |

ป้ายกำกับยอดนิยม: สายการแพทย์คลื่นไฟฟ้าหัวใจควบคุม medtronic, ผู้ผลิต, ผู้จัดจำหน่าย, โรงงาน, ราคาถูก, ซื้อ
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ







