คำอธิบาย
สายเคเบิล ECG ของ Nihon Kohden
ข้อกำหนดทางเทคนิค:
| พิมพ์ | สายตรวจคลื่นไฟฟ้าหัวใจ |
| ใบรับรอง | CE/ISO |
| สีของสายเคเบิล | สีเทา |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล | 4มม |
| วัสดุสายเคเบิล | แจ็คเก็ตทีพียู |
| มาตรฐาน | ไออีซี/เอเอชเอ |
| ความยาวสายเคเบิลลำตัว | 2.7m |
| ความยาวสายไฟ | 0.9m |
| ขั้วต่อพร็อกซิแมกซ์ | 12-ปักหมุดขั้วต่อ Nihon Kohden แบบทำมุม |
| ขั้วต่อส่วนปลาย | คลิป/หยิก/คว้า |
| การจำแนกประเภทของเครื่องมือ | คลาสที่สอง |
| ขนาดผู้ป่วย | ผู้ใหญ่/เด็ก |
| น้ำหนักสุทธิ | 120g |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |


รายละเอียดสินค้า
ความยาว: 3.2ม
วัสดุ: ทีพียู
Leadwires: 3-lead,5-lead,AHA,IEC,คลิป
ประเภท: สายเคเบิล ECG ชิ้นเดียว
คำอธิบาย:
ยี่ห้อที่เข้ากันได้: Nihon Kohden
รุ่นที่ใช้ร่วมกันได้: 4101,4103,4111,4113 ขอบเขตชีวิต P BSM-2351,2353 ขอบเขตชีวิต L BSM-2301,2303 LifeScope I
คุณสมบัติ:
1.อัตราส่วนราคา/ประสิทธิภาพที่น่าดึงดูดใจ
2. การปฏิบัติตาม ISO13485 และ CE
3. มีรหัสสี IEC และ AHA
4. คุณภาพสูงสุดปลอดสารพิษป้องกันการรบกวนสาย TPU นุ่มและทนทาน
บรรจุุภัณฑ์:
ไม่ฆ่าเชื้อ แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้น/ถุง แล้วใส่ในกล่องด้านนอก



ป้ายกำกับยอดนิยม: สายเคเบิลคลื่นไฟฟ้าหัวใจชิ้นเดียว 12pin เข้ากันได้ nihon kohden bsm-2301, ผู้ผลิต, ซัพพลายเออร์, โรงงาน, ราคาถูก, ซื้อ
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ
-

สายเคเบิ้ล ECG แบบกลม 10pin ของ Siemens, IEC / AHA, ...
-

Nihon Kohden เคเบิลอะแด็ปเตอร์ ECG แบบชิ้นเดียว 5 Le...
-

Nihon Kohden 11 สาย ECG อะแดปเตอร์สายเคเบิล 3 ตัวยึด
-

Edan SE-2012/ SE-2003 5 สายเคเบิ้ล ECG Holter ตะกั่ว
-

มายด์ 12 พิน 5 สายตะกั่ว Ecg สําหรับ CM1200 CM1200B ...
-

5 นำสายเคเบิล ECG 15 พิน Mindray พร้อมขากล้วย










