Aspect Medical Systems BIS Replacement Monitor แบตเตอรี่
เข้ากันได้: BIS Vista Monitoring System, BIS VISTA, VTI 14564
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Western Union, Paypal
วิธีการจัดส่ง: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS ทางทะเล
ระยะเวลาดำเนินการ: 3-7 วันทำการ
มีตัวอย่าง
คำอธิบาย
Aspect Medical Systems BIS Replacement Monitor แบตเตอรี่
สถานที่กำเนิด:ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:BSI
รับรอง:CE
หมายเลขรุ่น:185-0152, 186-0208,185-0151
รหัส LH:LH-AMS456MD
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ:1pcs
ราคา:ตามที่กล่าวไว้
เวลาจัดส่ง:1-3 วันทำการ
ความสามารถในการจัดหา:600 ชิ้น / สัปดาห์
ข้อกำหนดทางเทคนิค:
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟทางการแพทย์ |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | ซัมซุง |
| การรับรอง | CE / ISO |
| ขนาด | 67x37x20mm |
| ความจุที่กำหนด | 2600mAh |
| น้ำหนัก | 96g |
| ชนิด | Li-ion |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 7.4 |
| ปริมาณเซลล์แบตเตอรี่ | 2 |
| ใบสมัคร | ระบบตรวจสอบ BIS Vista, BIS VISTA, VTI 14564 |
| สี | สีน้ำเงิน |
| บรรจุภัณฑ์ | แต่ละกล่อง |


ป้ายกำกับยอดนิยม: ด้านระบบการแพทย์ทวิเปลี่ยนแบตเตอรี่จอภาพผู้ผลิตผู้จำหน่ายโรงงานราคาถูกซื้อ
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ
-

Spacelabs แบตเตอรี่ตะกั่วกรดตรวจสอบ LC-TA122PU
-

ชุดแบตเตอรี่เครื่องกระตุ้นหัวใจ NIHON KOHDEN NKB-301V
-

แบตเตอรี่อุปกรณ์ทางการแพทย์แบบชาร์จไฟสําหรับ Mindray
-

LI - ION แบตเตอรี่เกรดทางการแพทย์สำหรับ Mindray
-

Nihon Kohden Medical Batteries สำหรับเครื่องกระตุ้นห...
-

แบตเตอรี่ Mindray ปิดผนึกนํา 2300mAh ชีวการแพทย์



