Contec ECG1201 Vital Signs Monitor ชุดแบตเตอรี่
เข้ากันได้: Contec ECG1201, ECG1201G, ECG-1112, ECG-1114
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Western Union, Paypal
วิธีการจัดส่ง: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS ทางทะเล
ระยะเวลาดำเนินการ: 3-7 วันทำการ
มีตัวอย่าง
คำอธิบาย
หากคุณกำลังมองหาชุดแบตเตอรี่ตรวจสอบสัญญาณชีพ contec ecg1201 โปรดติดต่อโรงงานของเรา ในฐานะหนึ่งในผู้ผลิตและซัพพลายเออร์ชั้นนำในประเทศจีนเราจะไม่เสนอราคาที่ถูกที่สุด แต่เป็นราคาที่แข่งขันได้และบริการที่เป็นเลิศ โปรดมั่นใจในการซื้อผลิตภัณฑ์คุณภาพของเรา
Contec ECG1201 Vital Signs Monitor ชุดแบตเตอรี่
สถานที่กำเนิด:ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:Contec
รับรอง:CE
เข้ากันได้:ECG1201
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ:1pcs
ราคา:ตามที่กล่าวไว้
เวลาจัดส่ง:1-3 วันทำการ
SupplyAbility:600 ชิ้น / สัปดาห์
ข้อกำหนดทางเทคนิค:
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟทางการแพทย์ |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | อธิษฐานแพทย์ |
| การรับรอง | CE / ISO |
| ขนาด | 73.07x65.81x35.53mm |
| ความจุที่กำหนด | 5200mAh |
| น้ำหนัก | 377g |
| ชนิด | Li-ion |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 14.4v |
| จำนวนเซลล์แบตเตอรี่ | 8 เซลล์ |
| ใบสมัคร | ECG 1201, ECG 1201G, ECG-1112, ECG-1114 |
| สี | สีน้ำเงิน |
| บรรจุภัณฑ์ | แต่ละกล่อง |
ป้ายกำกับยอดนิยม: contec ecg1201 ตรวจสอบสัญญาณชีพชุดแบตเตอรี่ผู้ผลิตผู้จำหน่ายโรงงานราคาถูกซื้อ
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ









