
แบตเตอรี่อุปกรณ์การแพทย์ ME202C สำหรับ Philips
เข้ากันได้: Philips Goldway G50 G60 Li202S-6600 989803160981
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Western Union, Paypal
วิธีการจัดส่ง: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS ทางทะเล
ระยะเวลาดำเนินการ: 3-7 วันทำการ
มีตัวอย่าง
คำอธิบาย
แบตเตอรี่อุปกรณ์การแพทย์ ME202C สำหรับ Philips
สถานที่กำเนิด:ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:ฟิลิปส์
รับรอง:CE
หมายเลขรุ่น:ฟิลิปส์ Goldway G50 G60 Li202S-6600 989803160981
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ:1pcs
ราคา:ตามที่กล่าวไว้
เวลาจัดส่ง:1-3 วันทำการ
ความสามารถในการจัดหา:600 ชิ้น / สัปดาห์
ข้อกำหนดทางเทคนิค:
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟทางการแพทย์ |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | อธิษฐานแพทย์ |
| การรับรอง | CE / ISO |
| ขนาด | 149 * 90 * 20mm |
| ความจุที่กำหนด | 7800mAh |
| น้ำหนัก | 490g |
| ชนิด | Li-ion |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 10.8v |
| ใบสมัคร | ฟิลิปส์ Goldway G50 G60 Li202S-6600 989803160981 |
| สี | สีดำ |
| บรรจุภัณฑ์ | แต่ละกล่อง |

ป้ายกำกับยอดนิยม: แบตเตอรี่เครื่องมือแพทย์ me202c สำหรับฟิลิปส์ผู้ผลิตผู้จำหน่ายโรงงานราคาถูกซื้อ
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ







