คำอธิบาย
ฟิลิปส์แบตเตอรี่มอนิเตอร์ MP30 M4605A
สถานที่กําเนิด:จีน
ชื่อแบรนด์:Philips
รับรอง:Ce
รอง รับ:LI12I001A, 2ICR19/65
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ํา:1ชิ้น
ราคา:ตามที่กล่าว
เวลาการส่งมอบ:1- 3วันทํางาน
ความสามารถในการจัดหา:600ชิ้น/ต่อสัปดาห์
ข้อกําหนดทางเทคนิค:
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แบตเตอรี่แบบชาร์จได้ทางการแพทย์ |
| สถานที่กําเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| ชื่อแบรนด์ | อธิษฐาน |
| รับรอง | CE / ISO |
| ขนาด | 149x89x19.7มม |
| ความจุที่กําหนด | 7800mAh |
| น้ำหนัก | 476g |
| ชนิด | Li-ion |
| แรงดันไฟฟ้าที่กําหนด | 10.8V |
| โปรแกรม ประยุกต์ | MP20,MP30, MP40, MP50, MP60, MP70, MP80, MP90, M8001A, M8002A, M8100,MX500,MX450,MX600 |
| ปริมาณเซลล์ | เซลล์ 9 |
| สี | สี ดำ |
| แพ คเกจ | กล่องแต่ละ |


ป้ายกำกับยอดนิยม: ฟิลิปส์ mp30 ตรวจสอบแบตเตอรี่ m4605a, ผู้ผลิต, ซัพพลายเออร์, โรงงาน, ราคาถูก, ซื้อ
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ
-

เปลี่ยนแบตเตอรี่สำหรับ MAQUET 6487180 โมดูลแบตเตอรี่...
-

GE Monitor การตรวจสอบผู้ป่วย Battery Dash 3000 SM201-6
-

Edan Ecg Machine สำรองแบตเตอรี่สำรองทางการแพทย์
-

Nihon Kohden Defibrillator อุปกรณ์การแพทย์แบตเตอรี่
-

Biolight M800 3.7V Monitor Replacement Battery LB-03
-

แบตเตอรี่สำรองสำหรับจอภาพ Edan F6 TWSLB-006



