คำอธิบาย
หากคุณกำลังมองหาแบตเตอรี่ชาร์จทางการแพทย์ rainbow xld1308 โปรดติดต่อโรงงานของเรา ในฐานะหนึ่งในผู้ผลิตและซัพพลายเออร์ชั้นนำในประเทศจีนเราจะไม่เสนอราคาที่ถูกที่สุด แต่สามารถแข่งขันได้และบริการที่เป็นเลิศ โปรดมั่นใจในการซื้อผลิตภัณฑ์คุณภาพของเรา
Rainbow XLD1308 แบตเตอรี่ชาร์จทางการแพทย์
สถานที่กำเนิด:ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:รุ้ง
การรับรอง:ซี
เข้ากันได้:XLD1308
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ:1 ชิ้น
ราคา:ตามที่กล่าวไว้
เวลาจัดส่ง:1-3 วันทำการ
SupplyAbility:600 ชิ้น / สัปดาห์
ข้อกำหนดทางเทคนิค:
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟทางการแพทย์ |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | สวดมนต์ |
| การรับรอง | CE / ISO |
| ขนาด | 24 * 61 * 182 มม |
| ความจุที่กำหนด | 2600 mAh |
| น้ำหนัก | 253g |
| ประเภท | Li-ion |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 14.8v |
| ใบสมัคร | PM9000A |
| ปริมาณเซลล์ | 4 เซลล์ |
| สี | ดำ |
| แพ็คเกจ | แต่ละกล่อง |



ป้ายกำกับยอดนิยม: รุ้ง xld1308 แบตเตอรี่ชาร์จทางการแพทย์, ผู้ผลิต, ผู้จำหน่าย, โรงงาน, ราคาถูก, ซื้อ
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ









