เซ็นเซอร์ SpO2 ขั้วต่อ LNOP ที่เข้ากันได้ของ Masimo
ความเข้ากันได้: Draeger Infinity M540, Narkomed 6400; Dinamap ProCare Ausculatory 400; มาซิโมราด -5; Medtronic Lifepak 11, Lifepak 12, Lifepak 15, Lifepak 20, Lifepak 20E; Mennen Horizon XVu; Datascope Accutorr Plus, Accutorr V, DPM4, Duo, PM 6000, PM 7000, PM 8000, PM 9000, Passport 2, Passport 2LT, Passport V, Spectrum, Spectrum หรือ, Trio, V12, V21, VS 800; Welch Allyn 45NE0-E1 LX, Propaq CS, Spot Vital Signs 42MTB-E1; Zoll E Series, M Series, R Series
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Western Union, Paypal
วิธีการจัดส่ง: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS ทางทะเล
ระยะเวลาดำเนินการ: 3-7 วันทำการ
MOQ: 50 ชิ้น
คำอธิบาย
เซ็นเซอร์ SpO2 ขั้วต่อ LNOP ที่เข้ากันได้ของ Masimo
เข้ากันได้:Draeger Infinity M540, Narkomed 6400; Dinamap ProCare Ausculatory 400; มาซิโมราด -5; Medtronic Lifepak 11, Lifepak 12, Lifepak 15, Lifepak 20, Lifepak 20E; Mennen Horizon XVu; Datascope Accutorr Plus, Accutorr V, DPM4, Duo, PM 6000, PM 7000, PM 8000, PM 9000, Passport 2, Passport 2LT, Passport V, Spectrum, Spectrum หรือ, Trio, V12, V21, VS 800; Welch Allyn 45NE0-E1 LX, Propaq CS, Spot Vital Signs 42MTB-E1; Zoll E Series, M Series, R Series
เงื่อนไขการชำระเงิน:T / T, Western Union, Paypal
วิธีการส่ง:DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS ทางทะเล
เวลานำ:3-7 วันทำการ
MOQ:50 ชิ้น
ข้อกำหนดทางเทคนิค:
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เซ็นเซอร์ Spo2 แบบสั้น |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | อธิษฐานแพทย์ |
| หมายเลขรุ่น | Masimo |
| การรับรอง | CE / ISO |
| วัสดุสายเคเบิล | แจ็คเก็ต TPU |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล | 4mm |
| สีของสายเคเบิล | สีเทา |
| ขั้วต่อ Distal | LNOP ชายเชื่อมต่อ |
| ตัวเชื่อมต่อใกล้เคียง | หลายเว็บไซต์ |
| ความยาวสายเคเบิล | 0.9m |
| การบรรจุ | แพ็คส่วนบุคคล |
| การจำแนกประเภทตราสาร | คลาส II |
| คุณสมบัติ | จอภาพ EKG เครื่อง ECG |
| น้ำหนัก | 80g |
| การประกัน | 1 ปี |

ป้ายกำกับยอดนิยม: เซ็นเซอร์ spo2 ขั้วต่อ lnop ที่เข้ากันได้ masimo, ผู้ผลิต, ผู้จำหน่าย, โรงงาน, ราคาถูก, ซื้อ
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ
-

Nellcor Oximax DB9pin SpO2 เซนเซอร์วัดความอิ่มตัวของ...
-

Newtech 8pin เซ็นเซอร์ Spo2 ที่นำกลับมาใช้ใหม่ได้พร้...
-

GE Marqutte คลิปนิ้วผู้ใหญ่เซ็นเซอร์ Spo2 DB 11pin ส...
-

เซ็นเซอร์ SpO2 Bateight A ซีรีย์ 9-Pin Neonate
-

เซ็นเซอร์ SPO2 แบบคลิปสัตวแพทย์ Mindray 60 ° 6-Pin
-

Spacelabs เซ็นเซอร์สายสอบสวน SpO2 ทารกห่อ



