
สายเคเบิลต่อขยาย Spo2 7 พินที่เข้ากันได้กับ Mindray
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Western Union, Paypal
วิธีการจัดส่ง: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS ทางทะเล
ระยะเวลาดำเนินการ: 3-7 วันทำการ
MOQ: 50 ชิ้น
คำอธิบาย
สายเคเบิลต่อขยาย Spo2 7 พินที่เข้ากันได้กับ Mindray
เงื่อนไขการชำระเงิน:T / T, Western Union, Paypal
วิธีการส่ง:DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS ทางทะเล
เวลานำ:3-7 วันทำการ
MOQ:50 ชิ้น
ข้อกำหนดทางเทคนิค:
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายเคเบิลอะแดปเตอร์ Spo2 |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | อธิษฐานแพทย์ |
| หมายเลขรุ่น | Mindray |
| การรับรอง | CE / ISO |
| วัสดุสายเคเบิล | แจ็คเก็ต TPU |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล | 4mm |
| สีของสายเคเบิล | สีเทา |
| ขั้วต่อ Distal | คีย์รอบ 7 พิน |
| ตัวเชื่อมต่อใกล้เคียง | หญิง DB9 |
| ความยาวสายเคเบิล | 2.4m |
| การบรรจุ | แพ็คส่วนบุคคล |
| การจำแนกประเภทตราสาร | คลาส II |
| คุณสมบัติ | จอภาพ EKG เครื่อง ECG |
| น้ำหนัก | 100g |
| การประกัน | 1 ปี |

ป้ายกำกับยอดนิยม: สายเคเบิลต่อขยาย spo2 7 พินของ mindray, ผู้ผลิต, ผู้จำหน่าย, โรงงาน, ราคาถูก, ซื้อ
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ
-

Nellcor DEC-4 / DEC-8 ที่เข้ากันได้รุ่น SpO2 Adapter...
-

สายเคเบิ้ล / อะแดปเตอร์สายเคเบิลรุ่น GE 11pin Nelcor...
-

สายแปลงหัวต่อ SpO2 ที่ใช้ร่วมกันได้ของ Philips 8-M1941A
-

สายต่ออะแดปเตอร์ SpO2 รองรับ Nihon Kohden
-

สายเคเบิลต่อขยายอะแดปเตอร์ GE Ohmeda TruSat Spo2 TS-M3
-

สายต่อ SpO2 แบบสั้นที่เข้ากันได้กับ Masimo LNC MAC-180

