
คำอธิบาย
หากคุณกำลังมองหาเซ็นเซอร์ผิวคู่อุณหภูมิที่เข้ากันได้กับ ge marquette โปรดติดต่อโรงงานของเรา ในฐานะหนึ่งในผู้ผลิตและซัพพลายเออร์ชั้นนำในประเทศจีนเราจะไม่เสนอราคาที่ถูกที่สุด แต่เป็นราคาที่แข่งขันได้และบริการที่เป็นเลิศ โปรดมั่นใจในการซื้อผลิตภัณฑ์คุณภาพของเรา
เซ็นเซอร์ผิวคู่อุณหภูมิที่เข้ากันได้กับ GE Marquette
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Western Union, Paypal
วิธีการจัดส่ง: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS ทางทะเล
ระยะเวลาดำเนินการ: 3-7 วันทำการ
MOQ: 50 ชิ้น
ข้อกำหนดทางเทคนิค:
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เซ็นเซอร์ผิวคู่อุณหภูมิ |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | อธิษฐานแพทย์ |
| หมายเลขรุ่น | GE Marquette |
| การรับรอง | CE / ISO |
| วัสดุสายเคเบิล | TPU |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล | 4mm |
| สีของสายเคเบิล | สีเทา |
| ขั้วต่อ Distal | แบน 11 พิน |
| ตัวเชื่อมต่อใกล้เคียง | เซ็นเซอร์ผิวคู่ |
| ความยาวสายเคเบิล | 3m |
| การบรรจุ | แพ็คส่วนบุคคล |
| การจำแนกประเภทตราสาร | คลาส II |
| คุณสมบัติ | จอภาพ EKG เครื่อง ECG |
| น้ำหนัก | 100g |
| การประกัน | 1 ปี |

ป้ายกำกับยอดนิยม: ge marquette เซ็นเซอร์ผิวคู่อุณหภูมิที่เข้ากันได้ผู้ผลิตผู้จำหน่ายโรงงานราคาถูกซื้อ
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ







