คำอธิบาย
หากคุณกำลังมองหาแบตเตอรี่ทดแทน ecg ของ biocare hylb-683 โปรดติดต่อโรงงานของเรา ในฐานะหนึ่งในผู้ผลิตและซัพพลายเออร์ชั้นนำในประเทศจีนเราจะไม่เสนอราคาที่ถูกที่สุด แต่สามารถแข่งขันได้และบริการที่เป็นเลิศ โปรดมั่นใจในการซื้อผลิตภัณฑ์คุณภาพของเรา
Biocare Replacement ECG Battery HYLB-683
สถานที่กำเนิด:ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:ไบโอแคร์
การรับรอง:ซี
เข้ากันได้:HYLB-683
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ:1 ชิ้น
ราคา:ตามที่กล่าวไว้
เวลาจัดส่ง:1-3 วันทำการ
SupplyAbility:600 ชิ้น / สัปดาห์
ข้อกำหนดทางเทคนิค:
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟทางการแพทย์ |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | สวดมนต์ |
| การรับรอง | CE / ISO |
| ขนาด | 86 * 34 * 44 มม |
| ความจุที่กำหนด | 2000mAh |
| น้ำหนัก | 310g |
| ประเภท | NI-MH |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 12V |
| ใบสมัคร | ECG-1200, ECG-1210, ECG-1201 |
| ปริมาณเซลล์ | 10 เซลล์ |
| สี | สีน้ำเงิน |
| แพ็คเกจ | แต่ละกล่อง |


ป้ายกำกับยอดนิยม: biocare เปลี่ยนแบตเตอรี่ ecg hylb-683, ผู้ผลิต, ผู้จำหน่าย, โรงงาน, ราคาถูก, ซื้อ
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ









