Metrax PRIMEDIC Defibrillator Battery Pack M240
แคตตาล็อก: แบตเตอรี่สำรอง
เข้ากันได้สำหรับ: Metrax GmbH PRIMEDIC DM1 DM3 DM10 DM30 M240 EC01
ประเภทสินค้า: Defibrillator Li-MH Battery Pack
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
การรับรอง: CE / ISO13485
ราคา: การเจรจาต่อรอง
คำอธิบาย
Metrax PRIMEDIC Defibrillator Battery Pack M240
สถานที่กำเนิด:ประเทศจีน
เงื่อนไขการชำระเงิน:100% T / T, Western Union, Paypal
วิธีจัดส่ง:DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS ทางทะเล
เวลาจัดส่ง:1-3 วันสำหรับตัวอย่าง 7-14 วันสำหรับใบสั่งขนาดใหญ่หลังจากชำระเงิน
ข้อมูลจำเพาะ:
* การป้องกันสายเคเบิลมีประสิทธิภาพในการป้องกันสัญญาณรบกวนแม่เหล็กไฟฟ้าที่แข็งแกร่ง
* ความยาวของผลิตภัณฑ์สามารถปรับแต่งได้
* รูปแบบผลิตภัณฑ์สามารถปรับแต่งได้
* Die ที่กำหนดเอง
* ผลิตภัณฑ์ Tension Test> 15Kg
* อุณหภูมิแวดล้อม: 0 ถึง 40 ° C (32 ถึง 104 ° F)
* ความชื้นสัมพัทธ์: 0% ถึง 80%
* ความดัน Hyperbaric: 86 kPa-106kPa
แบตเตอรี่นี้ได้รับการผลิตด้วยส่วนประกอบที่มีคุณภาพสูง เป็นไปตามกฎข้อบังคับของ 39 ของผู้ผลิตดั้งเดิมทุกรายและรับประกันข้อบกพร่องในการผลิตทั้งหมด
หากความจุ (mAh) ของแบตเตอรี่ทดแทนสูงกว่าแบตเตอรี่เดิมจะทำให้ใช้งานได้นานขึ้น
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | สวดมนต์ |
| ความเข้ากันได้ | MetraxPRIMEDIC |
| รุ่นที่รองรับ | Metrax Primedic DM1, Primedic DM3, Primedic DM10, Primedic DM10-12, Primedic DM30, Primedic DM30-12, Primedic EC01, Primedic M240 |
| การรับรอง | CE / ISO |
| สี | สีเหลือง |
| ขนาดแบตเตอรี่ | 287 x 60 x 26 มม |
| วัสดุ | Li-Ion |
| น้ำหนัก | 800g |
| ความจุ | 3000mAh |
| ปริมาณเซลล์ | 12 เซลล์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 14.4V |
| ประเภท | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| แพ็คเกจ | แต่ละแพ็ค |
| การรับประกัน | 1 ปี |


ป้ายกำกับยอดนิยม: metrax primedic defibrillator battery pack m240, ผู้ผลิต, ผู้จำหน่าย, โรงงาน, ราคาถูก, ซื้อ
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ











