แบตเตอรี่ MAQUET เซอร์โว-ไอ เซอร์โวเอส สําหรับเครื่องช่วยหายใจ
แค็ตตาล็อก: แบตเตอรี่
ประเภทสินค้า: ชาร์จแบตเตอรี่
ปริมาณการสั่งซื้อ mininum: 1ชิ้น
วุฒิบัตร: CE / ISO13485
ราคา: การเจรจาต่อรอง
คำอธิบาย
แบตเตอรี่ MAQUET เซอร์โว-ไอ เซอร์โว-เอส สําหรับเครื่องช่วยหายใจ
สถานที่กําเนิด:จีน
เงื่อนไขการชําระเงิน:100%t/t, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, PayPal
วิธีการจัดส่ง:ดีเอชแอล, TNT, EMS, Fedex, UPS, โดยทางทะเล
เวลาการส่งมอบ:1- 3วันสําหรับตัวอย่าง, 7- 14วันสําหรับการสั่งซื้อขนาดใหญ่หลังจากการชําระเงินของ
ข้อมูล จำเพาะ:
*สายเคเบิลป้องกันที่มีประสิทธิภาพการป้องกันไฟฟ้าที่แข็งแกร่ง
*ความยาวของผลิตภัณฑ์ที่สามารถปรับแต่ง
*รุ่นผลิตภัณฑ์ที่สามารถปรับแต่ง
*ที่กําหนดเองตาย
*ผลิตภัณฑ์ทดสอบความตึงเครียด>15kg
*อุณหภูมิแวดล้อม: 0 ถึง 40°C(32 ถึง 104°F)
*ความชื้นสัมพัทธ์: 0% ถึง 80%
*ความดันไฮเปอร์บาริค: 86kPa-106kPa
วัสดุ: ที่มีคุณภาพสูงสายเคเบิลแจ็คเก็ตtpu, สีเทา
รายละเอียดผลิตภัณฑ์:
| สถานที่กําเนิด | กวางตุ้ง, ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | สวดมนต์ |
| ความเข้ากันได้ | GE MS 622177K 51731 |
| รุ่นที่เข้ากันได้ | pro1000/pro1006/pro1008/pro1009 |
| รับรอง | CE / ISO |
| สี | สี ฟ้า |
| ขนาดแบตเตอรี่ | 153x90x21mm |
| วัสดุ | NI-MH |
| น้ำหนัก | 600g |
| ผลิต | 4000mAh |
| ปริมาณเซลล์ | 12เซลล์ |
| แรง ดัน ไฟฟ้า | 225 |
| ชนิด | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| แพ คเกจ | แพ็คแต่ละชุด |
| รับประกัน | 1 ปี |

ป้ายกำกับยอดนิยม: maquetservo-iเซอร์โว- sแบตเตอรี่สําหรับเครื่องช่วยหายใจ, ผู้ผลิต, ซัพพลายเออร์, โรงงาน, ราคาถูก, ซื้อ
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ











