GE DASH แบตเตอรี่
แคตตาล็อก: แบตเตอรี่
ประเภทสินค้า: GE Dash Battery
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
การรับรอง: CE / ISO13485
ราคา: การเจรจาต่อรอง
คำอธิบาย
หากคุณกำลังมองหาแบตเตอรี่ ge dash โปรดติดต่อโรงงานของเรา ในฐานะหนึ่งในผู้ผลิตและซัพพลายเออร์ชั้นนำในประเทศจีนเราจะไม่เสนอราคาที่ถูกที่สุด แต่เป็นราคาที่แข่งขันได้และบริการที่เป็นเลิศ โปรดมั่นใจในการซื้อผลิตภัณฑ์คุณภาพของเรา
GE DASH แบตเตอรี่
สถานที่กำเนิด:ประเทศจีน
เงื่อนไขการชำระเงิน:100% T / T, Western Union, Paypal
วิธีจัดส่ง:DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS ทางทะเล
เวลาจัดส่ง:1-3 วันสำหรับตัวอย่าง 7-14 วันสำหรับใบสั่งขนาดใหญ่หลังจากชำระเงิน
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | สวดมนต์ |
| ความเข้ากันได้ | GE DASH แบตเตอรี่ |
| รุ่นที่รองรับ | GE DASH2500, DASH 1800, General Electric / Ge 2023852-029, General Electric / Ge 2500, General Electric / Ge N1082, แบตเตอรี่ระหว่างรัฐ AMED2250 |
| การรับรอง | CE / ISO |
| สี | สีน้ำเงิน |
| ขนาดแบตเตอรี่ | 117X34X69 มม |
| วัสดุ | NI-MH |
| น้ำหนัก | 660g |
| ความจุ | 8000mAh |
| แรงดันไฟฟ้า | 8.4V |
| ประเภท | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| แพ็คเกจ | แต่ละแพ็ค |
| การรับประกัน | 1 ปี |


ป้ายกำกับยอดนิยม: ge dash battery, ผู้ผลิต, ผู้จำหน่าย, โรงงาน, ราคาถูก, ซื้อ
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ











